Ruka hadi maudhui
Lango
Kiswahili
English
Huduma zote
Miongozo iliyothibitishwa kutoka tovuti rasmi za serikali.
Utambulisho
Kitambulisho cha Taifa (NIDA)
NIDA
Pasipoti (Uhamiaji)
Uhamiaji
Kodi na biashara
Namba ya Mlipakodi (TIN)
TRA
Sajili jina la biashara au kampuni (BRELA)
BRELA
Familia na vyeti
Cheti cha kuzaliwa au kifo (RITA)
RITA
Usafiri
Leseni ya udereva
TRA
Ardhi na makazi
Ardhi: kodi ya pango na milki
Wizara ya Ardhi
Afya na hifadhi ya jamii
Bima ya Afya (NHIF)
NHIF
NSSF: michango na pensheni
NSSF
Elimu
Mkopo wa elimu ya juu (HESLB)
HESLB
Matokeo ya mitihani (NECTA)
NECTA
Umeme na maji
Umeme: LUKU na kuunganishiwa (TANESCO)
TANESCO
Bili ya maji na kuunganishiwa (DAWASA)
DAWASA
Malipo ya serikali
Malipo ya serikali (GePG / control number)
Wizara ya Fedha
Msaada na malalamiko
Toa malalamiko au maoni (e-Mrejesho)
e-GA
Namba za dharura na Polisi
Polisi