Ruka hadi maudhui

Taasisi: NIDA

Kitambulisho cha Taifa (NIDA)

Jisajili kupata Namba ya Utambulisho (NIN) na Kitambulisho cha Taifa, fahamu NIN yako au fuatilia ombi.

Fungua tovuti rasmi services.nida.go.tz

Nyaraka za kuandaa

  • Cheti cha kuzaliwa (lazima kwa waliozaliwa 1980 na baadaye; kabla ya 1980 cheti au kiapo)
  • Nyaraka nyingine za kuthibitisha uraia kama zinavyoorodheshwa na NIDA
  • Barua pepe inayofanya kazi kwa usajili wa mtandaoni

Hatua za kufuata

Weka alama kila hatua ukimaliza. Inahifadhiwa kwenye simu yako tu.

0 kati ya 6 zimekamilika

Huduma zinazohusiana