Ruka hadi maudhui

Taasisi: TRA

Namba ya Mlipakodi (TIN)

Omba TIN ya mtu binafsi mtandaoni kupitia TRA Taxpayer Portal ukitumia NIN.

Fungua tovuti rasmi taxpayerportal.tra.go.tz

Nyaraka za kuandaa

  • Kitambulisho rasmi: Kitambulisho cha Taifa, pasipoti au kadi ya mpiga kura
  • Namba ya simu inayopokea SMS (OTP)
  • Kwa TIN ya biashara: barua ya serikali ya mtaa na mkataba wa pango au hati ya eneo

Hatua za kufuata

Weka alama kila hatua ukimaliza. Inahifadhiwa kwenye simu yako tu.

0 kati ya 6 zimekamilika

Huduma zinazohusiana