Ruka hadi maudhui

Taasisi: HESLB

Mkopo wa elimu ya juu (HESLB)

Omba mkopo wa elimu ya juu kupitia mfumo wa OLAMS wa HESLB.

Fungua tovuti rasmi olas.heslb.go.tz

Nyaraka za kuandaa

  • Kitambulisho cha Taifa (NIN)
  • Cheti cha kuzaliwa kilichohakikiwa na RITA
  • Namba za mitihani (CSEE/ACSEE au sawa na hizo)
  • Nyaraka nyingine kama zinavyoelekezwa kwenye mwongozo wa mwaka husika

Hatua za kufuata

Weka alama kila hatua ukimaliza. Inahifadhiwa kwenye simu yako tu.

0 kati ya 5 zimekamilika

Huduma zinazohusiana